YAMAHA CXS15XLF passive bass-reflex subwoofer 1600W 15"
SKU : YAMAHA CXS15XLF
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
แบรนด์: YAMAHA
หมวดหมู่: speaker, YAMAHA
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
ประเภทลำโพง Passive Bass-Reflex Subwoofer
ขนาดดอกลำโพง (LF Driver) 15 นิ้ว (4" Voice Coil)
กำลังขับ (Program / Peak) 800W / 1600W
Max SPL 132 dB SPL
ความถี่ตอบสนอง 33Hz – 150Hz
Impedance 8 ohms