อินเวอร์เตอร์ Solis S5-GC110K (110kW 3 เฟส) | 10 MPPTs (จัดการเงาดีที่สุด) + ประกัน 10 ปี
SKU : Solis-S5-GC110K
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
ที่สุดของการจัดการสตริง! Solis S5-GC110K (110kW) อินเวอร์เตอร์ 3 เฟสที่มี 10 MPPTs (เยอะที่สุด) ลดการสูญเสียจากเงาบังได้ดีเยี่ยม รองรับแผง 600W+ (Input 32A) ประสิทธิภาพ 98.7% ทนทาน IP66 ประกันศูนย์ไทย 10 ปี
แบรนด์: Solis
หมวดหมู่: Inverter On grid, Solis
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
Data Sheet อุปกรณ์
มาตรฐานการออกแบบและติดตั้ง
10 MPPTs Masterpiece
Solis S5-GC110K
ขีดสุดของความละเอียด 10 MPPTs ขนาด 110 kW
จัดการเงาบังได้ดีที่สุดในตลาด รีดพลังงานได้ทุกตารางนิ้ว
110 kW
Max Output
10 MPPTs
Max Flexibility
98.7%
Max Efficiency
32 A
Per MPPT Input
IP66
Outdoor Rated
10 Years
Long Warranty
Why Solis 110kW (10 MPPTs) is the Best?
10 MPPTs Advantage
จัดการสตริงได้ละเอียดที่สุด:
High Current Support
รองรับแผงยุคใหม่:
  • 32A per MPPT: ออกแบบมาเพื่อรองรับแผงโซลาร์เซลล์วัตต์สูง (600W+) และแผง Bifacial ที่มีกระแสสูง ได้โดยไม่ตัดกระแสทิ้ง (No Clipping)
  • 150% DC Oversizing: สามารถติดตั้งแผงเกินขนาดได้เยอะ เพื่อให้ผลิตไฟเต็ม 110kW ได้ยาวนานตลอดวัน
SKE Project Support
บริการครบวงจรสำหรับโครงการ Utility Scale โดยทีมวิศวกรมืออาชีพ
ประกัน 10 ปี ศูนย์ไทย 100%