BOSCH LB2-UC15-D1 Cabinet Loudspeaker
SKU : BOSCH LB2-UC15-D1 Cabinet Loudspeaker
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
แบรนด์: BOSCH
หมวดหมู่: speaker, BOSCH
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
กำลังขับ 15W พร้อมเลือก Tap ได้หลายระดับ (15 / 7.5 / 3.75 / 1.9W)
รองรับระบบ 100V, 70V และ 8Ω
ติดตั้งง่ายด้วยขายึด U-Bracket ปรับองศาได้
ตัวตู้ ABS + ตะแกรงอลูมิเนียม กันน้ำฝุ่น IP65
ไดรเวอร์ 4" woofer + 0.5" tweeter ให้เสียงชัดเจน