BOSCH LA1-UM20E-1 Metal Column Loudspeakers
SKU : BOSCH LA1-UM20E-1 Metal Column Loudspeakers
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
แบรนด์: BOSCH
หมวดหมู่: speaker, BOSCH
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
รายละเอียด
กำลังขับสูงสุด
30W
กำลังขับพิกัด
20W (มี Tap: 20 / 10 / 5 / 2.5W)
ความไวเสียง (1kHz, 1m)
105dB@Rated / 92dB@1W
ช่วงความถี่
240Hz16kHz (-10dB)
มุมกระจายเสียง
H 210° / V 80° @1kHz, H 94° / V 22° @4kHz
อิมพีแดนซ์/แรงดัน
เลือกใช้ 8Ω หรือ 70/100V line (251/500Ω)
ขนาด
450 × 84 × 96mm
น้ำหนัก
2.9kg
การติดตั้ง
ขายึดแบบสวิงติดผนัง ปรับมุมได้
อุณหภูมิใช้งาน
25°C ถึง +55°C, ทนชื้น 95%