BOSCH LA1-UM40E-1 Metal Column Loudspeakers
SKU : BOSCH LA1-UM40E-1 Metal Column Loudspeakers
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
แบรนด์: BOSCH
หมวดหมู่: speaker, BOSCH
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
รายการ
รายละเอียด
กำลังขับพิกัด
40W (Tap: 40 / 20 / 10 / 5W)
กำลังขับสูงสุด
60W
ความไวเสียง
111dB @Rated / 95dB @1W (1kHz)
ช่วงความถี่
250Hz16kHz (10dB)
มุมกระจายเสียง H×V
240°×40° (1kHz), 92°×12° (4kHz)
ขนาด
778×84.5×96mm