BOSCH LS1-OC100E 100W. Hemi‑directional Loudspeaker
SKU : BOSCH LS1-OC100E 100 W. Hemi‑directional Loudspeaker
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
แบรนด์: BOSCH
หมวดหมู่: speaker, BOSCH
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
กำลังไฟ: 100W (เลือกใช้งาน: 1005025W); สูงสุด 150W
ความไว: ~89dB @1W/1m (1kHz), ~110dB @100W/1m
ความถี่ตอบรับ: 60Hz20kHz (10dB)
รองรับระบบ 70V/100V (หรือ 28.3V) และอิมพีแดนซ์ 8400Ω
วัสดุ: ABS TSG พร้อมเกรดทนไฟ UL 94 V0, IK07, IP42, ทนชื้น25°C ถึง +55°C
ขนาด: Ø800×425mm, น้ำหนัก 2729kg