YAMAHA DXR10MKII 2-Way Active Loudspeaker
SKU : YAMAHA DXR10MKII
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
แบรนด์: YAMAHA
หมวดหมู่: speaker, YAMAHA
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
ชนิดลำโพง 2-Way Bi-Amp Powered Speaker
ขนาดดอกลำโพง LF 10" / HF 1.75" Compression Driver
กำลังขับ 1100W (Dynamic: 700W LF + 400W HF)
SPL สูงสุด 132 dB SPL @ 1m
ช่วงความถี่ตอบสนอง 56 Hz – 20 kHz
การปรับ EQ D-CONTOUR DSP (FOH/Main, Monitor, OFF)
อินพุต 2 x Combo (XLR/TRS), RCA Stereo In
เอาท์พุต XLR Output
การใช้งาน FOH, Monitor, ติดตั้งผนัง, Tripod Mount
ขนาด (ก x ส x ล) 305 x 502 x 310 mm