YAMAHA DXR15MKII
SKU : YAMAHA DXR15MKII
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
แบรนด์: YAMAHA
หมวดหมู่: speaker, YAMAHA
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
ประเภทลำโพง: Active 2-Way
LF Driver: 15" Cone
HF Driver: 1.75" Compression Driver
กำลังขับสูงสุด: 1100W (Dynamic)
การตอบสนองความถี่: 49Hz – 20kHz