YAMAHA DXS18XLF Powered 18” subwoofer with 4” Voice Coil 1600W
SKU : YAMAHA DXS18XLF
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
แบรนด์: YAMAHA
หมวดหมู่: speaker, YAMAHA
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
ประเภทลำโพง Active Subwoofer (ซับวูฟเฟอร์แบบมีแอมป์ในตัว)
ขนาดดอกลำโพง 18 นิ้ว พร้อม Voice Coil ขนาด 4 นิ้ว
กำลังขับ (RMS / Peak) 1020W / 1600W
ความถี่ตอบสนอง 30Hz – 150Hz