3 ผลลัพธ์สำหรับแท็ก "S5-GR3P20K"
สินค้า (3)
ชุดติดตั้งโซล่าเซลล์ On-Grid 20.32 kW 3 เฟส Solis S5-GR3P20K + Optimizer | ลดค่าไฟ 16,000 ต่อเดือน
ชุดติดตั้งโซล่าเซลล์ On-Grid 40.64 kW 3 เฟส Solis S5-GR3P20K + Optimizer | ลดค่าไฟ 30,500 ต่อเดือน
อินเวอร์เตอร์ Solis S5-GR3P20K (20kW 3 เฟส) | รับกระแส 32A (รองรับแผง 600W+) + ประกัน 10 ปี