2 ผลลัพธ์สำหรับแท็ก "Sungrow SG36CX-P2"
สินค้า (2)
แพ็กเกจติดตั้งโซล่าเซลล์ On-Grid 41.19 kW 3 เฟส Sungrow SG36CX-P2 + Optimizer | ลดค่าไฟสูงสุด 34,500 ต่อเดือน
อินเวอร์เตอร์ Sungrow SG36CX-P2 (36kW 3 เฟส) | 30A High Current (New Series) + ประกัน 10 ปี